नवी दिल्ली : दक्षिण भारतीय सुपरस्टार (South Indian superstar) ज्युनियर एनटीआरचे (Jr. NTR) देशभरात चाहते आहेत. अलीकडच्या चित्रपटांतील त्याच्या अभिनयाचे सर्वांनी कौतुक केले आहे. आता देशाचे गृहमंत्री अमित शहा (Home Minister Amit Shah) यांनीही त्यांच्या कौतुकाचे पूल बांधले आहेत. अमित शहा आणि अभिनेता (Actor) ज्युनियर एनटीआर यांची हैदराबादमध्ये (Hyderabad) भेट झाली. अमित शाह यांनी त्यांच्या भेटीचे फोटोही त्यांच्या ट्विटर हँडलवर शेअर केले आहेत आणि त्यासोबत त्यांनी ज्युनियर एनटीआरचे कौतुकही केले आहे.
अमित शहा यांनी त्यांच्या अधिकृत ट्विटर हँडलवरून ज्युनियर एनटीआर यांच्या भेटीची छायाचित्रे शेअर केली आहेत, ज्यामध्ये दोन्ही दिग्गज एकमेकांशी बोलताना आणि हस्तांदोलन करताना दिसतात. हे फोटो शेअर करत गृहमंत्री अमित शहा यांनी लिहिले की,- "येथे हैदराबादमध्ये ज्युनियर एनटीआर, एक अतिशय प्रतिभावान अभिनेता आणि तेलुगू चित्रपटातील रत्न आहेत,त्यांच्या छान संभाषण झाले."
अमित शहा हे राजकारणातील तज्ञ आहेत, तर ज्युनियर एनटीआर हे चित्रपट जगतातील अनुभवी कलाकार आहे. आपापल्या क्षेत्रातील दोन दिग्गजांच्या भेटीची छायाचित्रे मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. हे फोटो शेअर केल्यानंतर अल्पावधीतच सात हजारांहून अधिक लोकांनी ते री-ट्विट केले आहे, तर अनेक जण त्यावर प्रतिक्रिया देताना दिसत आहेत.
Read Also : धनश्रीला घरात वावरणही का झालं कठीण; जाणून घ्या काय आहे कारण
हे फोटो पाहिल्यानंतर लोक खूप आनंदी दिसत आहेत आणि अभिनेत्याचे जोरदार कौतुक करत आहेत. तर काही इंटरनेट युझर्स आपल्या प्रतिक्रियेतून कोपरखळी मारताना दिसत आहेत. एकाने लिहिले की, आगामी तेलंगाणामध्ये झिरो लॉस थेअरी सिद्ध होईल. आणखी एका युझरने लिहिले - 'एका फ्रेममध्ये दशकातील दोन सर्वोत्तम कलाकार'. त्याचप्रमाणे इतरही आपली प्रतिक्रिया देताना दिसत आहेत.
Read Also : Jammu Kashmir: त्रालमध्ये टळली मोठी दहशतवादी घटना