Commonwealth Games 2022: राष्ट्रकुल खेळांच्या चौथ्या दिवशी भारतीय खेळाडूंचे असे आहे वेळापत्रक

India Schedule CWG 2022 Day Four: 22 व्या राष्ट्रकुल क्रीडा स्पर्धेच्या तिसऱ्या दिवशी भारताने दोन सुवर्णपदके जिंकली. तिसऱ्या दिवसाच्या सुवर्ण यशानंतर जाणून घेऊया तिसऱ्या दिवशी कोणते भारतीय खेळाडू आव्हान सादर करतील.

commonwealth games 2022 day four schedule of indian contingent at Birmingham sports news in marathi
राष्ट्रकुल खेळांच्या चौथ्या दिवशी भारतीयांचे वेळापत्रक  |  फोटो सौजन्य: Times Now
थोडं पण कामाचं
  • भारतीय पुरुष हॉकी संघ आज इंग्लंडशी भिडणार आहे
  • अजय सिंग आणि हरजिंदर कौर वेटलिफ्टिंगमध्ये आव्हान सादर करतील
  • टेबल टेनिसमध्ये उपांत्य फेरीत पुरुष संघाची गाठ पडेल

बर्मिंगहॅम : बर्मिंगहॅम कॉमनवेल्थ गेम्सचा तिसरा दिवस भारतासाठी दुहेरी यशाचा ठरला. वेटलिफ्टिंग स्पर्धेत भारताची चमकदार कामगिरी कायम राहिली. 22 व्या राष्ट्रकुल क्रीडा स्पर्धेच्या तिसर्‍या दिवशी वेटलिफ्टिंगमध्ये जेरेमी लालरिनुंगाने 67 किलो गटात आणि अचिंत शॉलीने 73 किलो गटात सुवर्णपदक जिंकले. या दोन सुवर्णपदकांसह भारताने आतापर्यंत एकूण 6 पदके जिंकली आहेत. ज्यामध्ये 3 सुवर्ण, 2 रौप्य आणि एक कांस्य पदकांचा समावेश आहे आणि ते गुणतालिकेत सहाव्या स्थानावर आहे. भारतीय वेळेनुसार या खेळांच्या चौथ्या दिवशी भारतीय खेळाडूंचे वेळापत्रक खालीलप्रमाणे आहे. (commonwealth games 2022 day four schedule of indian contingent at Birmingham sports news in marathi)

 पोहणे:

पुरुषांची 100 मीटर बटरफ्लाय हीट 6: साजन प्रकाश (PM 03:51)

टेबल टेनिस:

पुरुष सांघिक उपांत्य फेरी (PM 11:30)

बॉक्सिंग:

48 ते 51 किलो अंतिम 16: अमित पंघाल (PM 4:45)
५४ ते ५७ किलो अंतिम १६: हुसामुद्दीन मोहम्मद (संध्याकाळी ६ वाजेपासून)
75 ते 80 किलो: आशिष कुमार (रात्री 1 वाजल्यापासून)

सायकलिंग:

महिला कीरन फेरी 1: त्रियक्षा पॉल, शशिकला आगाशे, मयुरी लुटे (सायंकाळी 6:30 पासून)
पुरुषांची ४० किमी पॉइंट शर्यत पात्रता: नमन कपिल, व्ही केंगलकुट्टी, दिनेश कुमार, विश्वजीत सिंग (संध्याकाळी ६:५२)
पुरुषांची 100 मीटर वेळ चाचणी अंतिम: रोनाल्डो एल., डेव्हिड बेकहॅम (वा. 9:37)
महिलांची 10 किमी स्क्रॅच शर्यत अंतिम: मीनाक्षी (रात्री 9:37 पासून)

हॉकी:

पुरुष गट ब: भारत विरुद्ध इंग्लंड (रात्री 8.30 वाजता)

भारोत्तोलन :

पुरुष ८१ किलो: अजय सिंग (दुपारी २ नंतर)
महिला ७१ किलो: हरजिंदर कौर (रात्री ११ नंतर)

जुडो:

पुरुषांचे ६६ किलो एलिमिनेशन अंतिम १६: जसलीन सिंग सैनी (दुपारी २:३०)
पुरुषांचे ६० किलो एलिमिनेशन अंतिम १६: विजय कुमार यादव (दुपारी २:३०)

महिला ४८ किलो उपांत्यपूर्व फेरी: सुशीला देवी (दुपारी २:३०)
महिला ५७ किलो एलिमिनेशन फायनल १६: सुचिका टी (दुपारी २:३०)

स्क्वॅश:

महिला एकेरी प्लेट उपांत्यपूर्व फेरी: सुनयना कुरुविला (PM 4:30)
महिला एकेरी उपांत्यपूर्व फेरी: जोश्ना चिनप्पा (PM 6 नंतर)
लॉन बॉल: महिलांचे चार उपांत्य फेरी (1 PM)

ताज्या बातम्यांच्या अपडेटसाठी Times Now मराठीच्या फेसबुक पेजला लाइक करा.

पुढची बातमी